

MWONGOZO WA UTOAJI HUDUMA KWA UMMA

S/No	huduma	Mahitaji ya kupata huduma	Gharama ya huduma	Muda
KWA SERIKALI				
1	Kutumiza Wajibu Wetu	Kwa mujibu wa Sheria ya Maji ya mwaka 2016	Bila malipo	Endelevu
2	Kutumiza Majukumu kwa mujibu wa Kisheria	Kwa mujibu wa sheria na kanuni zilizowekwa	Bila malipo	Endelevu
3	Kutekeleza Miradi Ya Maji Na Usafi	Kushirikiana na wadau wote katika hatua mbalimbali za utekelezaji	Bila malipo	Endelevu
UHUSIANO KWA WATEJA				
1	Kupokea simu	Piga simu ofisini kwa saa za kawaida za kazi	Bila malipo	Kwa mlio wa mara ya tatu
2	Kuhudumia wateja katika afisi za CRVWDA	Tembelea afisi zetu upate huduma	Bila malipo	Lisaa Limoja
3	Tathmini ya pendekezo la utekelezaji wa mradi	Fanya ombi rasmi likiambatana na hati husika	Bila malipo	Siku 14
4	Kutoa habari kuhusu ubora wa maji	Fomu ya ombi iliyojazwa ipasavyo	malipo ya ada husika	Siku 7
5	Malipo ya wasambazaji, wanakandarasi na kujibu maswali yanayohusiana	Ugavi wa bidhaa/huduma/ kazi kulingana na mkataba/LPO/LSO Kupokea hati sahihi (Uwasilishaji, ankara, LPO iliyotiwa saina, n.k)	Bila malipo	Siku 30
6	Kutoa taarifa za nyaraka za zabuni	Maombi yaliyoandikwa ya zabuni kujibu EOI, sifa za awali za RFQ	Zabuni - Ksh. 1,000 EOI - Bila malipo Kuhitimu - Bila malipo	Lisaa Limoja
7	Kuwashauri wateja katika hali ya dharura	Piga simu na ueleze kesi yako kwa uwazi	Bila malipo	Mara moja
8	Thibitisha upokezi wa malalamiko na pongezi zilizoandikwa. Kuchunguza malalamishi na kutoa maoni kwa wateja	Thibitisha upokezi wa malalamiko na pongezi zilizoandikwa. Kuchunguza malalamishi na kutoa maoni kwa wateja	Bila malipo	Thibitisha ndani ya siku 5 za kazi na azimio ndani ya siku 14
9	Kutoa mafunzo kazini / kiambatanisho cha viwanda kwa wahudumiwa	Tuma ombi lako linaloungwa mkono Na hati husika kwa wakala	Bila malipo	Siku 14

TUMEJITOLEA KWA ADABU NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA

Huduma/mema yoyote inayotolewa ambayo haiambatani na viwango vilivyo hapo juu au afisa yeyote ambaye hafikii ahadi ya uungwana na ubora katika Utoaji Huduma inapaswa kuripotwa kwa:

Tafadhali elekeza maswali yote, mapendekezo, hoja, malalamiko au pongezi kwa

The Chief Executive Officer
Central Rift Valley Water Works Development Agency
Maji Plaza, Prison Road,
Off Nakuru-Eldama Ravine Highway,
P.O Box 2451-20100,
Nakuru, Kenya 0718313557
Email: infor@crvwwda.go.ke

The Commission Secretary/Chief Executive Of cer,
Commission on Administrative Justice, 2nd Floor,
West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi
P.O. Box 20414-00200 Nairobi
Tel: +254 (0) 20 2270000/2303000
Email: complain@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO

KAUNTI ZETU

◆ NAKURU

◆ NYANDARUA

◆ NAROK

◆ BARINGO

◆ LAIKIPIA