
UHUSIANO KWA  WATEJA

Piga simu ofisini kwa saa za kawaida
 za kazi

Tembelea afisi zetu upate huduma

Fanya ombi rasmi likiambatana na 
hati husika

Fomu ya ombi iliyojazwa ipasavyo

Ugavi wa bidhaa/huduma/ kazi 
kulingana na mkataba/LPO/LSO 
Kupokea hati sahihi (Uwasilishaji, 
ankara, LPO iliyotiwa saini, n.k)

Maombi yaliyoandikwa ya zabuni
kujibu EOI, sifa za awali za 
RFQ

MWONGOZO WA UTOAJI HUDUMA KWA UMMA

S/No huduma Mahitaji ya kupata 
huduma

Gharama ya 
huduma

Muda

TUMEJITOLEA KWA ADABU NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA 
Huduma/mema yoyote inayotolewa ambayo haiambatani na viwango vilivyo hapo juu au afisa yeyote ambaye hafikii 

ahadi ya uungwana na ubora katika Utoaji  Huduma inapaswa kuripotiwa kwa:

KWA SERIKALI

Bila malipo Endelevu

Endelevu

Endelevu

Bila malipo

Bila malipo

Kutimiza Wajibu Wetu

Kutimiza Majukumu kwa mujibu wa
Kisheria

Kutekeleza Miradi Ya Maji Na Usafi 

Kwa mujibu wa Sheria ya Maji ya 
mwaka 2016

Kwa mujibu wa sheria na kanuni 
zilizowekwa

Kushirikiana na wadau wote katika 
hatua mbalimbali za utekelezaji

1

2

3

Kupokea simu1 Kwa mlio wa mara ya 
tatu

Bila malipo

Kuhudumia wateja katika afisi za 
CRVWWDA

2 Lisaa LimojaBila malipo

Tathmini ya pendekezo la utekelezaji 
wa mradi

3 Siku 14Bila malipo

Kutoa habari kuhusu ubora wa maji4 Siku 7

Malipo ya wasambazaji, 
wanakandarasi  na kujibu maswali 
yanayohusiana

5 Siku 30Bila malipo

Kutoa taarifa za nyaraka za zabuni6 Lisaa Limoja
Zabuni - Ksh. 1,000
EOI - Bila malipo
Kuhitimu - Bila malipo

Kuwashauri wateja katika hali ya 
dharura

7 Mara mojaBila malipoPiga simu na ueleze kesi yako kwa 
uwazi

Thibitisha upokezi wa malalamiko na 
pongezi zilizoandikwa.
Kuchunguza malalamishi na
kutoa maoni kwa wateja

Kutoa mafunzo kazini / kiambatanisho
cha viwanda kwa wahudumiwa

8

9

Thibitisha ndani ya 
siku 5 za kazi na azimio 
ndani ya siku 14

Siku 14

Bila malipo

Bila malipo

Thibitisha upokezi wa malalamiko na 
pongezi zilizoandikwa. Kuchunguza 
malalamishi na kutoa maoni kwa wateja

Tuma ombi lako linaloungwa mkono 
Na hati husika kwa wakala

malipo ya ada husika

Tafadhali elekeza maswali yote, mapendekezo, hoja, malalamiko au pongezi kwa

KAUNTI ZETU
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